ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องสแกน obd รถบรรทุกหนัก
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถยก
-
สแกนเนอร์วินิจฉัยรถบรรทุกหนัก
-
เครื่องมือสแกนการส่ง
-
โปรแกรม ECU รถ
-
ECU ชิป Tuning
-
เครื่องมือวินิจฉัยดาวเมอร์ซีเดส เบนซ์
-
เครื่องตรวจสอบเครื่องขุด
-
เครื่องมือวินิจฉัย Vocom
-
เปิดตัวเครื่องสแกน X431 ของรถบรรทุกหนัก
-
นักเขียนโปรแกรม CGDI
-
Autel Maxisys เครื่องสแกนวินิจฉัย
-
เครื่องสแกนการวินิจฉัยรถยนต์
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุก
-
เครื่องมือวินิจฉัยการเกษตร
-
เครื่องตัดกุญแจ Xhorse
-
โปรแกรมคีย์ Obdstar
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถจักรยานยนต์
-
Jim.Mการจัดส่งสินค้าที่ดีเยี่ยม การตอบคำถามอย่างรวดเร็วผู้ขาย AAA +++++ จะทำธุรกิจอีก -
จิโอวานนี่เอสSuper venditore, affidabile, veloce sulla spedizione ..... insomma tutto ok :-) -
Rayner Lขอบคุณ. ฉันมีความสุขมากกับผลิตภัณฑ์ ทุกอย่างมาถึงในสภาพที่ดีเยี่ยม
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sara,Coco,Shirley,Eno, Vicky
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613684920569
whatsapp :
+8613684920569
คำหลัก [ car diagnostic scanner ] การจับคู่ 1156 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุก Xtruck X005 Plus Bluetooth 5.1 สำหรับ SHACMAN SINOTRUK
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อนางแบบ: | เอ็กซ์ทรัค X005 พลัส |
| ระบบวินิจฉัยที่รองรับ: | สำหรับ Fawde, Shacman, Sinotruk, Dongfeng ฯลฯ |
เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุก Xtruck X005 Plus Bluetooth 5.1 สำหรับ SHACMAN SINOTRUK
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อนางแบบ: | เอ็กซ์ทรัค X005 พลัส |
| คุณภาพ: | ดีกว่า |
Xtruck X005 Bluetooth 5.1 เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุกหนักสําหรับ SHACMAN/SINOTRUK
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อนางแบบ: | xtruck x005 |
| ระบบวินิจฉัยที่รองรับ: | สำหรับ Fawde, Shacman, Sinotruk, Dongfeng ฯลฯ |
Xtruck X005 Bluetooth Heavy Duty Truck OBD Scanner with 8 OBDII Test Modes, Full-Fault Live Data, and Two Years Free Updates
| แบบอย่าง: | เอ็กซ์ทรัค |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น 1: | อ่านรหัสข้อผิดพลาด |
| ฟังก์ชั่น 2: | อ่านสตรีมข้อมูล |
Benz MB Star C3 พร้อมเครื่องมือวินิจฉัยแล็ปท็อป Mercedes T30 สำหรับแล็ปท็อป IBM
| รายละเอียดการบรรจุ: | pacakge มาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 48 ชั่วโมง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, กรัมเงิน |
201607 TOP SUPER MB ดาว Mercedez Benz MB ดาวกะทัดรัด C3 Mercedes เครื่องมือวินิจฉัย
| รายละเอียดการบรรจุ: | pacakge มาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 48 ชั่วโมง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, กรัมเงิน |
Xtruck X005 Plus Bluetooth Heavy-Duty OBDII Scanner with 8 OBDII Test Modes Multi-Language Support and Android Compatibility
| แบบอย่าง: | เอ็กซ์ทรัค |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น 1: | อ่านรหัสข้อผิดพลาด |
| ฟังก์ชั่น 2: | อ่านสตรีมข้อมูล |
OBDII EOBD เปิดตัว x431 Master Scanner ทำงานร่วมกับ iPhone โดย WiFi
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต:: | 8 ~ 32V |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน:: | 0 องศาเซลเซียส ~ 50 คะแนน |
| พลังงานทั่วไป:: | <0.9W |
Autel MaxiSYS MS906TS เครื่องมือวิเคราะห์ที่ครอบคลุม TPMS และไร้สาย VCI บริการอัพเกรด MS906 และ MS906BT สแกนเนอร์
| ชื่อแบรนด์: | Autel |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ: | WiFi, บลูทู ธ |
| เวอร์ชันซอฟต์แวร์: | ใหม่ล่าสุด |
Full Chip MB STAR C4 SD Connect Compact C4 โปรแกรมรถบรรทุก 2023.09 Mb star Multiplexer เครื่องมือวินิจฉัยพร้อม WIFI
| ชื่อรุ่น: | MB SD Connect ขนาดกะทัดรัด C4 |
|---|---|
| SD C4 wifi วินิจฉัย: | สนับสนุน wifi วินิจฉัยที่สมบูรณ์แบบ สนับสนุน wifi วินิจฉัยที่สมบูรณ์แบบ |
| เวอร์ชันวิศวกร: | ซอฟต์แวร์วิศวกรรมการวินิจฉัย C4 Xentry |

