ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องสแกน obd รถบรรทุกหนัก
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถยก
-
สแกนเนอร์วินิจฉัยรถบรรทุกหนัก
-
เครื่องมือสแกนการส่ง
-
โปรแกรม ECU รถ
-
ECU ชิป Tuning
-
เครื่องมือวินิจฉัยดาวเมอร์ซีเดส เบนซ์
-
เครื่องตรวจสอบเครื่องขุด
-
เครื่องมือวินิจฉัย Vocom
-
เปิดตัวเครื่องสแกน X431 ของรถบรรทุกหนัก
-
นักเขียนโปรแกรม CGDI
-
Autel Maxisys เครื่องสแกนวินิจฉัย
-
เครื่องสแกนการวินิจฉัยรถยนต์
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุก
-
เครื่องมือวินิจฉัยการเกษตร
-
เครื่องตัดกุญแจ Xhorse
-
โปรแกรมคีย์ Obdstar
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถจักรยานยนต์
-
Jim.Mการจัดส่งสินค้าที่ดีเยี่ยม การตอบคำถามอย่างรวดเร็วผู้ขาย AAA +++++ จะทำธุรกิจอีก -
จิโอวานนี่เอสSuper venditore, affidabile, veloce sulla spedizione ..... insomma tutto ok :-) -
Rayner Lขอบคุณ. ฉันมีความสุขมากกับผลิตภัณฑ์ ทุกอย่างมาถึงในสภาพที่ดีเยี่ยม
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sara,Coco,Shirley,Eno, Vicky
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613684920569
whatsapp :
+8613684920569
คำหลัก [ diagnostic tool ] การจับคู่ 3024 ผลิตภัณฑ์.
Bluetooth ECU แฟลชโปรแกรม Xtruck X005 เครื่องมือวินิจฉัย Bluetooth สําหรับ Shacman FAWDE เครื่องยนต์ดีเซล DPF Regeneration Truck Scanner + Laptop
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | เอ็กซ์ทรัค X005 พลัส |
| ระบบวินิจฉัยที่รองรับ: | สำหรับ Fawde, Shacman, Sinotruk, Dongfeng ฯลฯ |
สายวินิจฉัย 9 Vocom, สาย OBDII 16 Pin
| การใช้งาน: | วอลโว่ vocom 88890300 อินเตอร์เฟส |
|---|---|
| ชนิด:: | รถบรรทุกเครื่องมือวินิจฉัย |
| การรับรอง:: | CE |
เปิดตัว CRP สัมผัส / สัมผัส PRO obd2 เครื่องมือวินิจฉัยรถยนต์การจัดการแบตเตอรี่การลงทะเบียนมัลติมิเตอร์ดิจิตอลสำหรับรถอัตโนมัติ
| ชื่อแบรนด์: | LAUNCH |
|---|---|
| เวอร์ชันซอฟต์แวร์: | รูปแบบล่าสุด |
| อำนาจ: | 9W |
Xtruck 24V Diesel Euro 6 Truck เครื่องมือซ่อมแซมเซนเซอร์ยูเรีย
| คำสำคัญ: | เครื่องมือซ่อมเซ็นเซอร์ยูเรีย |
|---|---|
| คุณสมบัติ 1: | การวินิจฉัยรถบรรทุกยูโร 6 |
| ฟังก์ชั่น 2: | การสอบเทียบดีเซล 24V |
เครื่องมือซ่อมเซ็นเซอร์ยูเรีย Xtruck Euro 6 (รถบรรทุกดีเซล 24V)
| คำสำคัญ: | เครื่องมือซ่อมเซ็นเซอร์ยูเรีย |
|---|---|
| Feature 1: | Euro 6 Truck Diagnostic |
| ฟังก์ชั่น 2: | การสอบเทียบดีเซล 24V |
เครื่องทดสอบเซ็นเซอร์ NOx Xtruck Y005 12V 24V พร้อมการวินิจฉัย CAN Bus สำหรับรถบรรทุก อุปกรณ์ตรวจจับโหนด CAN สำหรับยานยนต์
| ชื่อ: | เอ็กซ์ทรัค Y005 |
|---|---|
| เวอร์ชันซอฟต์แวร์: | เวอร์ชันล่าสุด |
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่องกระดาษบรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
อุปกรณ์การวินิจฉัย Xtruck Y006 เครื่องทดสอบเซนเซอร์ NOX ของรถยนต์ เครื่องทดสอบปั๊มยูเรีย เครื่องทดสอบเครื่องไฟฟ้า เครื่องทดสอบเซนเซอร์ NOX
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | เอ็กซ์ทรัค Y006 |
| คุณภาพ: | ซูพีเรียร์ |
Xtruck A01 Universal Brake Fluid Tester พร้อมเครื่องสํารวจความละเอียดสูงและจอ HTN สําหรับการตรวจจับน้ํามันเบรค DOT3/4/5.1
| แบบอย่าง: | น้ํายาเบรน |
|---|---|
| Brand name: | Brake Oil Detection Pen |
| ชื่อ: | เครื่องมือวินิจฉัยของเหลวเบรกยานยนต์ |
โมลติเพล็กเซอร์เดิม MB Star C6 DoIP VCI WiFi โปรแกรม Xentry รถบรรทุก เครื่องมือวินิจฉัย ครบชุด
| ชื่อรุ่น: | เครื่องมือวินิจฉัย Xentry MB C6 |
|---|---|
| เวอร์ชันซอฟต์แวร์: | 2023.12 |
| การส่งสินค้า: | ในสต็อกสำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วใน 24 ชั่วโมง |
เครื่องมือสแกนเนอร์อัตโนมัติสำหรับ WABCO DIAGNOSTIC SCANNER DIAGNOSIS WABCO INTERFACE XPLORE LAPTOP BREMSE สำหรับ WABCO DIAGNOSTIC KIT T
| รายละเอียดการบรรจุ: | มีสินค้า |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 3 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, MoneyGram |

