ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องสแกน obd รถบรรทุกหนัก
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถยก
-
สแกนเนอร์วินิจฉัยรถบรรทุกหนัก
-
เครื่องมือสแกนการส่ง
-
โปรแกรม ECU รถ
-
ECU ชิป Tuning
-
เครื่องมือวินิจฉัยดาวเมอร์ซีเดส เบนซ์
-
เครื่องตรวจสอบเครื่องขุด
-
เครื่องมือวินิจฉัย Vocom
-
เปิดตัวเครื่องสแกน X431 ของรถบรรทุกหนัก
-
นักเขียนโปรแกรม CGDI
-
Autel Maxisys เครื่องสแกนวินิจฉัย
-
เครื่องสแกนการวินิจฉัยรถยนต์
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุก
-
เครื่องมือวินิจฉัยการเกษตร
-
เครื่องตัดกุญแจ Xhorse
-
โปรแกรมคีย์ Obdstar
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถจักรยานยนต์
-
Jim.Mการจัดส่งสินค้าที่ดีเยี่ยม การตอบคำถามอย่างรวดเร็วผู้ขาย AAA +++++ จะทำธุรกิจอีก -
จิโอวานนี่เอสSuper venditore, affidabile, veloce sulla spedizione ..... insomma tutto ok :-) -
Rayner Lขอบคุณ. ฉันมีความสุขมากกับผลิตภัณฑ์ ทุกอย่างมาถึงในสภาพที่ดีเยี่ยม
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sara,Coco,Shirley,Eno, Vicky
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613684920569
whatsapp :
+8613684920569
คำหลัก [ heavy duty diagnostic scanner ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทดสอบเซ็นเซอร์ Xtruck Y006 EURO 6 CAN J1939 สำหรับ NOx PM ระดับยูเรีย
| ชื่อสินค้า: | X Truck Y006 EURO 6 CAN CAN J1939 TESTER SENSOR |
|---|---|
| คำหลัก: | ทดสอบอุณหภูมิไอเสียระดับยูเรีย |
| ภาษา: | รองรับหลายภาษา |
XTRUCK Y005 เครื่องมือทดสอบเซ็นเซอร์ NOx 12V 24V OBD CAN สำหรับรถบรรทุกทั่วไป ทดสอบเซ็นเซอร์ NOx โดยไม่ต้องถอด
| ชื่อ: | เอ็กซ์ทรัค Y005 |
|---|---|
| เวอร์ชันซอฟต์แวร์: | เวอร์ชันล่าสุด |
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่องกระดาษบรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
เครื่องมือวินิจฉัยเซ็นเซอร์ CAN Xtruck Y006 EURO 6 พร้อมการตรวจจับระดับยูเรีย รองรับหลายภาษา และค้นหาโหนด CAN อัตโนมัติ
| ชื่อสินค้า: | X Truck Y006 EURO 6 CAN CAN J1939 TESTER SENSOR |
|---|---|
| คำหลัก: | ทดสอบอุณหภูมิไอเสียระดับยูเรีย |
| ภาษา: | รองรับหลายภาษา |
Xtruck Y006 EURO 6 Truck Diagnostic Tool พร้อมการสนับสนุนหลายภาษา CAN Node การค้นหาอัตโนมัติและ EURO 6 Compliance
| ชื่อสินค้า: | Xtruck Y006 ยูโร 6 CAN J1939 เครื่องทดสอบเซ็นเซอร์ |
|---|---|
| คำหลัก: | ทดสอบอุณหภูมิไอเสียระดับยูเรีย |
| ภาษา: | รองรับหลายภาษา |
Xtruck Y006 เครื่องทดสอบเซนเซอร์ NOX ของรถยนต์ เครื่องทดสอบปั๊มยูเรีย เครื่องทดสอบเครื่องไฟฟ้า เครื่องทดสอบเซนเซอร์ NOX เครื่องมือวินิจฉัย
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | เอ็กซ์ทรัค Y006 |
| คุณภาพ: | ซูพีเรียร์ |
อุปกรณ์การวินิจฉัย Xtruck Y006 เครื่องทดสอบเซนเซอร์ NOX ของรถยนต์ เครื่องทดสอบปั๊มยูเรีย เครื่องทดสอบเครื่องไฟฟ้า เครื่องทดสอบเซนเซอร์ NOX
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | เอ็กซ์ทรัค Y006 |
| คุณภาพ: | ซูพีเรียร์ |
XTRUCK Y005 Y006 ปั๊มใหม่ อัพเกรด เซ็นเซอร์ NOx รถบรรทุก ตรวจจับไนโตรเจน ทดสอบ ตรวจจับ ระดับยูเรีย อุณหภูมิท่อไอเสีย PM
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | เอ็กซ์ทรัค Y005 |
| คุณภาพ: | ซูพีเรียร์ |
เปิดตัวร้านค้าอย่างเป็นทางการซอฟแวร์พินการ์ด up up card card สนับสนุน X431 V / V + / PRO / Pro มินิ / หนัก ect ในสต็อก
| ชื่อแบรนด์: | LAUNCH |
|---|---|
| เวอร์ชันซอฟต์แวร์: | รูปแบบล่าสุด |
| อำนาจ: | 9W |
อินเตอร์เฟสระบบวินิจฉัยรถยนต์และรถบรรทุก CF19 Laptop กับ WABCO Diagnostic KIT WDI 2025
| model: | For WABCO Diagnostic KIT(WDI) |
|---|---|
| Model Name: | For WABCO |
| Origin: | Mainland China |
2024 โปรแกรมใหม่ที่สุด V213.3 สําหรับ Alat Pemindai Diagnostik For Liebherr Mesin Konstruksi เครื่องมือวินิจฉัยการเกษตร + CF53
| ประเภทเลท: | เครื่องวิเคราะห์เครื่องยนต์ |
|---|---|
| อัปเดต: | ออนไลน์ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

