ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องสแกน obd รถบรรทุกหนัก
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถยก
-
สแกนเนอร์วินิจฉัยรถบรรทุกหนัก
-
เครื่องมือสแกนการส่ง
-
โปรแกรม ECU รถ
-
ECU ชิป Tuning
-
เครื่องมือวินิจฉัยดาวเมอร์ซีเดส เบนซ์
-
เครื่องตรวจสอบเครื่องขุด
-
เครื่องมือวินิจฉัย Vocom
-
เปิดตัวเครื่องสแกน X431 ของรถบรรทุกหนัก
-
นักเขียนโปรแกรม CGDI
-
Autel Maxisys เครื่องสแกนวินิจฉัย
-
เครื่องสแกนการวินิจฉัยรถยนต์
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุก
-
เครื่องมือวินิจฉัยการเกษตร
-
เครื่องตัดกุญแจ Xhorse
-
โปรแกรมคีย์ Obdstar
-
เครื่องมือวินิจฉัยรถจักรยานยนต์
-
Jim.Mการจัดส่งสินค้าที่ดีเยี่ยม การตอบคำถามอย่างรวดเร็วผู้ขาย AAA +++++ จะทำธุรกิจอีก -
จิโอวานนี่เอสSuper venditore, affidabile, veloce sulla spedizione ..... insomma tutto ok :-) -
Rayner Lขอบคุณ. ฉันมีความสุขมากกับผลิตภัณฑ์ ทุกอย่างมาถึงในสภาพที่ดีเยี่ยม
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sara,Coco,Shirley,Eno, Vicky
หมายเลขโทรศัพท์ :
+8613684920569
whatsapp :
+8613684920569
คำหลัก [ heavy duty truck truck diagnostic tool ] การจับคู่ 757 ผลิตภัณฑ์.
X005 Plus เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุกสำหรับ DPF การฟื้นฟูแบบบังคับ สำหรับ SHACMAN WEICHAI SINOTRUK CNHTC Howo DongFeng FAW และแล็ปท็อป CF53
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | เอ็กซ์ทรัค X005 พลัส |
| คุณภาพ: | ซูพีเรียร์ |
เครื่องมือวินิจฉัยรถบรรทุก Xtruck X005 พร้อมแล็ปท็อป CF53, แฟลช ECU เร็วขึ้น, การบำรุงรักษา DPF ขั้นสูง, Bluetooth OBD2 สำหรับ FAWDE/Shacma
| วิธีการเชื่อมต่อ: | บลูทู ธ 5.1 V |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | เอ็กซ์ทรัค X005 พลัส |
| ระบบวินิจฉัยที่รองรับ: | สำหรับ Fawde, Shacman, Sinotruk, Dongfeng ฯลฯ |
สำหรับ Vocom Diagnostic ครบชุด CF29 แลปท็อป + สาย Vocom
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12V-24V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 220 |
| ชนิด: | Vocom 88890300 |
รถยกกล่องยังคงยก 50983605400 กล่องเครื่องมือวิเคราะห์การเชื่อมต่อกล่องเดิมสามารถสายรถ
| ชื่อ: | ยังคงรถยกกล่อง 50983605400 วินิจฉัย |
|---|---|
| แบบ: | สแกนเนอร์ยก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram |
เครื่องสแกนวินิจฉัยระบบเต็มรูปแบบ Launch X431 Diagun V + อัปเดตออนไลน์ฟรี 1 ปี
| รุ่น: | เปิดตัว x431 diagun v |
|---|---|
| สำคัญ: | เครื่องมือสแกนการวินิจฉัยแบบเต็มระบบ |
| คําสําคัญ: | อัปเดตออนไลน์ฟรี 1 ปี |
เปิดตัวเครื่องสแกนวินิจฉัยรถยนต์ CRP Touch PRO Elite: ครอบคลุมระบบทั้งหมดและฟังก์ชันบริการ
| รุ่น: | เปิดตัว CRP Touch Pro Elite |
|---|---|
| สำคัญ: | เครื่องมือวินิจฉัยระบบทั้งหมด |
| คําสําคัญ: | ฟังก์ชั่นบริการสนับสนุนเครื่องสแกนยานยนต์ |
เปิดตัวเครื่องสแกนวินิจฉัยระบบหลายระบบ X431 CRP129E OBD2/ENG/ABS/SRS/AT รีเซ็ตบริการน้ำมัน, เบรก, SAS, TPMS, ETS
| รุ่น: | เปิดตัว x431 crp129e |
|---|---|
| สำคัญ: | เครื่องสแกนการวินิจฉัยหลายระบบ |
| คําสําคัญ: | obd2/eng/abs/srs/at service รีเซ็ตน้ำมัน, เบรก, SAS, TPMS, ETS |
เครื่องทดสอบเซ็นเซอร์ Xtruck Y006 EURO 6 CAN J1939 สำหรับ NOx PM ระดับยูเรีย
| ชื่อสินค้า: | X Truck Y006 EURO 6 CAN CAN J1939 TESTER SENSOR |
|---|---|
| คำหลัก: | ทดสอบอุณหภูมิไอเสียระดับยูเรีย |
| ภาษา: | รองรับหลายภาษา |
สายวินิจฉัย 9 Vocom, สาย OBDII 16 Pin
| การใช้งาน: | วอลโว่ vocom 88890300 อินเตอร์เฟส |
|---|---|
| ชนิด:: | รถบรรทุกเครื่องมือวินิจฉัย |
| การรับรอง:: | CE |
MTU ADEC Cable ECU7 สายตรวจวินิจฉัย
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | วันหนึ่งที่เสื่อมโทรม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram |

